TRUNG TÂM MUA BÁN QUẢNG CÁO RAO VẶT ONLINE NGHỆ AN HÀ TĨNH
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
giải pháp hệ thống âm thanh dành cho gia đình Fri Jun 22, 2018 3:41 pm
combo thiết bị bán hàng giá sốc Wed Jun 20, 2018 4:08 pm
Khuyến mãi ngập tràn - Đánh tan nắng nóng (dành cho quý khách hàng) Mon Jun 11, 2018 4:11 pm
Khuyến mãi combo camera giá sốc Tue Jun 05, 2018 4:29 pm
Cảnh báo, lý do nên mua camera Ebitcam chính hãng Fri May 25, 2018 10:40 am
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA Mon May 14, 2018 2:58 pm
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA DÀNH CHO QUÁN CAFE Mon May 14, 2018 11:49 am
Tìm đại lý phân phối camera Sat Apr 28, 2018 2:15 pm
“TRI ÂN KHÁCH HÀNG – GIÁ SẬP SÀN” Fri Apr 20, 2018 4:46 pm
Camera Ip wifi cao cấp bảo hành 3 năm giá LẺ 750k chỉ có tại Song Vũ Wed Apr 18, 2018 2:38 pm
Công ty cp song vũ - nhà phân phối camera vantech miền trung – tây nguyên Mon Apr 16, 2018 4:19 pm
HÀNG SẴN TẠI KHO, CHIẾT KHẤU CAO, KHÔNG PHÁ GIÁ, KHÔNG CẦN ÔM HÀNG, HỖ TRỢ ONLINE MARKETING! Tue Apr 10, 2018 4:53 pm
Phần mềm quản lý khách sạn Wed Mar 14, 2018 5:18 pm
Phần mềm Dự toán G8 Mon Mar 12, 2018 4:49 pm
Chương trình khuyến mãi camera Hikvision: Lì xì đầu xuân - Nhận ngay quà xịn Tue Feb 27, 2018 4:04 pm
Chương trình khuyến mãi camera Vantech: Chào năm mới – Nhận lì xì tới tấp Tue Feb 27, 2018 3:50 pm
Chương trình khuyến mãi camera Samsung: Nhận ngay lì xì cùng Wisenet Mon Feb 26, 2018 11:06 am
Chương trình khuyến mãi camera TVT: Giảm giá cực sốc – Lì xì cực xịn Mon Feb 26, 2018 10:15 am

Share | 
 

 Bộ Đàm KENWOOD

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
thucdaythuonghieutt
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức


Tổng số bài gửi : 11
Điểm thưởng : 33
Nỗ lực : 0
Ngày gia nhập : 13/09/2012

Bài gửiTiêu đề: Bộ Đàm KENWOOD   Thu Sep 13, 2012 9:01 am


KENWOOD TM271A

- Đặt tên cho kênh
- Tự động tắt nguồn khi không sử dụng.
- Giới hạn thời gian phát tối đa.
- Khóa kênh bận
- Đầy đủ tính năng quét: Quét tần số, quét code, quét kênh, quét ưu tiên.
- Khóa phím.
- Lập trình bằng tay, hoặc máy tính.


Thông số kỹ thuật:

May bo dam TM 271A

- Dải tần hoat động: 136-174 Mhz
- Công suất cao tần : 60 W
- Dung lượng kênh nhớ: 200 kênh + 01 kênh gọi ưu tiên.
- Sử dụng nguồn điện DC 12- 13,8V
- Dòng tiêu thụ : Tối đa 13 A
- Kích thước: 160 x 43 x 137 mm
- Trọng lượng : 1.2 Kg
- Cấu hình máy bao gồm: Thân máy, micro, dây nguồn , giá đỡ máy
Liên hệ: Công ty cổ phần dịch vụ vận tải và đầu tư thương mại Thành An

Địa chỉ: 87 Phố Bùi Ngọc Dương – Bạch Mai – Hà Nội

Điện thoại: 04 3863 8668
Hotline: 0903 297 924 gặp Mr Dũng

Bộ Đàm ICOM

0 VND
Bộ đàm Vertex

0 VND
Bộ Đàm MOTOROLA

0 VND
Bộ Đàm KENWOOD

0 VND
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 

Bộ Đàm KENWOOD

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: TRUNG TÂM MUA BÁN :: CHỢ... CHỢ TRỜI...-