TRUNG TÂM MUA BÁN QUẢNG CÁO RAO VẶT ONLINE NGHỆ AN HÀ TĨNH
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
Trọn gói lắp đặt camera ip wifi Đà Nẵng Wed Aug 08, 2018 11:06 am
TỔNG HỢP KHUYẾN MÃI THÁNG 8 TẠI SONG VŨ DÀNH CHO ĐẠI LÝ Fri Aug 03, 2018 3:27 pm
Tìm đại lý phân phối camera Wed Aug 01, 2018 4:49 pm
Phân phối camera ip wifi 2.0 giá tốt nhất Thu Jul 26, 2018 4:50 pm
Giải pháp tổng thể thiết bị công nghệ dành cho quán cafe - trà sữa Sat Jul 21, 2018 3:39 pm
Hệ thống camera quan sát Nhà sách Fri Jul 13, 2018 10:59 am
những giải pháp chấm công hiệu quả nhất Thu Jul 05, 2018 10:58 am
super sale camera samsung wisenet Fri Jun 29, 2018 4:06 pm
giải pháp tổng thể hệ thống an ninh, thông tin tập trung tại Khách sạn - Resort Tue Jun 26, 2018 11:34 am
giải pháp hệ thống âm thanh dành cho gia đình Fri Jun 22, 2018 3:41 pm
combo thiết bị bán hàng giá sốc Wed Jun 20, 2018 4:08 pm
Khuyến mãi ngập tràn - Đánh tan nắng nóng (dành cho quý khách hàng) Mon Jun 11, 2018 4:11 pm
Khuyến mãi combo camera giá sốc Tue Jun 05, 2018 4:29 pm
Cảnh báo, lý do nên mua camera Ebitcam chính hãng Fri May 25, 2018 10:40 am
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA Mon May 14, 2018 2:58 pm
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA DÀNH CHO QUÁN CAFE Mon May 14, 2018 11:49 am
Tìm đại lý phân phối camera Sat Apr 28, 2018 2:15 pm
“TRI ÂN KHÁCH HÀNG – GIÁ SẬP SÀN” Fri Apr 20, 2018 4:46 pm

Share | 
 

 Ngoại ngữ Quốc tế Ocean: chào đón năm học mới, giảm 30% học phí khi ĐK 01 khóa học

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
oceanvinh
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức


Tổng số bài gửi : 3
Điểm thưởng : 9
Nỗ lực : 0
Ngày gia nhập : 18/09/2013

Bài gửiTiêu đề: Ngoại ngữ Quốc tế Ocean: chào đón năm học mới, giảm 30% học phí khi ĐK 01 khóa học   Wed Sep 18, 2013 10:21 am

Để chào đón năm học mới, trung tâm Anh ngữ Ocean có chương trình giảm 30% học phí khi đăng ký 01 khóa học bất kỳ với 100% giáo viên nước ngoài. Môi trường học thân thiện, tiện nghi...
Đặc biệt sẽ được tặng 01 áo đồng phục và 01 balo xinh xắn khi nhập học vào ngày vàng thứ 7 và chủ nhật.
Mọi chi tiết xin liên hệ:
Lô 02 - Khu liền kề CT1, tòa nhà Handico - Quang Trung - TP Vinh.
ĐT: 038.868.75 75 - 038.868 7676 .
Email: ocean_salev@oceangro up.edu.vn
n
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 

Ngoại ngữ Quốc tế Ocean: chào đón năm học mới, giảm 30% học phí khi ĐK 01 khóa học

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: HỖ TRỢ - CẦU NỐI :: HỌC HÀNH - NGHỀ NGHIỆP-