TRUNG TÂM MUA BÁN QUẢNG CÁO RAO VẶT ONLINE NGHỆ AN HÀ TĨNH
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
Ưu đãi học phí 50% cho khóa học quản lý dự án tại hà nội mới nhất Tue Oct 16, 2018 8:37 am
Trọn gói lắp đặt camera ip wifi Đà Nẵng Wed Aug 08, 2018 11:06 am
TỔNG HỢP KHUYẾN MÃI THÁNG 8 TẠI SONG VŨ DÀNH CHO ĐẠI LÝ Fri Aug 03, 2018 3:27 pm
Tìm đại lý phân phối camera Wed Aug 01, 2018 4:49 pm
Phân phối camera ip wifi 2.0 giá tốt nhất Thu Jul 26, 2018 4:50 pm
Giải pháp tổng thể thiết bị công nghệ dành cho quán cafe - trà sữa Sat Jul 21, 2018 3:39 pm
Hệ thống camera quan sát Nhà sách Fri Jul 13, 2018 10:59 am
những giải pháp chấm công hiệu quả nhất Thu Jul 05, 2018 10:58 am
super sale camera samsung wisenet Fri Jun 29, 2018 4:06 pm
giải pháp tổng thể hệ thống an ninh, thông tin tập trung tại Khách sạn - Resort Tue Jun 26, 2018 11:34 am
giải pháp hệ thống âm thanh dành cho gia đình Fri Jun 22, 2018 3:41 pm
combo thiết bị bán hàng giá sốc Wed Jun 20, 2018 4:08 pm
Khuyến mãi ngập tràn - Đánh tan nắng nóng (dành cho quý khách hàng) Mon Jun 11, 2018 4:11 pm
Khuyến mãi combo camera giá sốc Tue Jun 05, 2018 4:29 pm
Cảnh báo, lý do nên mua camera Ebitcam chính hãng Fri May 25, 2018 10:40 am
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA Mon May 14, 2018 2:58 pm
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA DÀNH CHO QUÁN CAFE Mon May 14, 2018 11:49 am
Tìm đại lý phân phối camera Sat Apr 28, 2018 2:15 pm

Share | 
 

 Bộ phần mềm quản lý bán hàng và 01 máy in hóa đơn giá chỉ 4,000,000 đ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
ilit2010
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức


Tổng số bài gửi : 28
Điểm thưởng : 62
Nỗ lực : 0
Ngày gia nhập : 14/11/2012

Bài gửiTiêu đề: Bộ phần mềm quản lý bán hàng và 01 máy in hóa đơn giá chỉ 4,000,000 đ   Mon Oct 06, 2014 3:26 pm

Để tri ân đến Khách hàng TRUNGVIET SOFTWARE triển khai chương trình bán hàng đặc biệt!

Theo đó Khách hàng khi mua các sản phẩm được áp dụng trong chương trình sẽ được tặng ngay 1 máy in hóa đơn sử dụng công nghệ in nhiệt, nhanh chóng và thuận lợi.



Chương trình áp dụng từ ngày 1/10/2014 đến hết ngày 31/10/2014

Sản phẩm và khuyến mại áp dụng trong chương trình:


Quý khách có thể tham khảo thêm thông tin tại website của công ty www.phanmem.asia hoặc tải bộ sản phẩm về dùng thử

TẠI ĐÂY !


Mõi thông tin cần tư vấn, trao đổi vui lòng liên hệ
CÔNG TY CP PHẦN MỀM TRUNG VIỆT
Nhà cung cấp các giải pháp phần mềm, Website, nội dung số, dịch vụ về CNTT
Số 143/17, đường Hiệp Thành 37, phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP.HCM
Điện thoại: 0904.686.467, 0968.831.872, 0945.192.568
Skype: ilit2010plus, Email: ilit2010@gmail.com, Website: www.phanmem.asia
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 

Bộ phần mềm quản lý bán hàng và 01 máy in hóa đơn giá chỉ 4,000,000 đ

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: TRUNG TÂM MUA BÁN :: CHỢ... CHỢ TRỜI...-