TRUNG TÂM MUA BÁN QUẢNG CÁO RAO VẶT ONLINE NGHỆ AN HÀ TĨNH
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
Hệ thống camera quan sát Nhà sách Fri Jul 13, 2018 10:59 am
những giải pháp chấm công hiệu quả nhất Thu Jul 05, 2018 10:58 am
super sale camera samsung wisenet Fri Jun 29, 2018 4:06 pm
giải pháp tổng thể hệ thống an ninh, thông tin tập trung tại Khách sạn - Resort Tue Jun 26, 2018 11:34 am
giải pháp hệ thống âm thanh dành cho gia đình Fri Jun 22, 2018 3:41 pm
combo thiết bị bán hàng giá sốc Wed Jun 20, 2018 4:08 pm
Khuyến mãi ngập tràn - Đánh tan nắng nóng (dành cho quý khách hàng) Mon Jun 11, 2018 4:11 pm
Khuyến mãi combo camera giá sốc Tue Jun 05, 2018 4:29 pm
Cảnh báo, lý do nên mua camera Ebitcam chính hãng Fri May 25, 2018 10:40 am
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA Mon May 14, 2018 2:58 pm
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA DÀNH CHO QUÁN CAFE Mon May 14, 2018 11:49 am
Tìm đại lý phân phối camera Sat Apr 28, 2018 2:15 pm
“TRI ÂN KHÁCH HÀNG – GIÁ SẬP SÀN” Fri Apr 20, 2018 4:46 pm
Camera Ip wifi cao cấp bảo hành 3 năm giá LẺ 750k chỉ có tại Song Vũ Wed Apr 18, 2018 2:38 pm
Công ty cp song vũ - nhà phân phối camera vantech miền trung – tây nguyên Mon Apr 16, 2018 4:19 pm
HÀNG SẴN TẠI KHO, CHIẾT KHẤU CAO, KHÔNG PHÁ GIÁ, KHÔNG CẦN ÔM HÀNG, HỖ TRỢ ONLINE MARKETING! Tue Apr 10, 2018 4:53 pm
Phần mềm quản lý khách sạn Wed Mar 14, 2018 5:18 pm
Phần mềm Dự toán G8 Mon Mar 12, 2018 4:49 pm

Share | 
 

 “Khám phá Laudy – Nhận quà miễn phí”: Cùng Laudy giải quyết những rắc rối trong nhà bếp.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
dungbuiphuong
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức


Tổng số bài gửi : 6
Điểm thưởng : 14
Nỗ lực : 0
Ngày gia nhập : 10/06/2013

Bài gửiTiêu đề: “Khám phá Laudy – Nhận quà miễn phí”: Cùng Laudy giải quyết những rắc rối trong nhà bếp.   Tue Feb 03, 2015 4:13 pm


Giữa cái bộn bề lo toan của cuộc sống hiện đại, căn bếp là nơi quen thuộc nhất để các bà nội trợ Việt thể hiện sự đảm đang khéo léo cùng tình yêu thương dành cho gia đình. Một căn bếp sạch sẽ, tinh tươm sẽ mang lại cảm giác thoải mái, ấm cúng với những bữa ăn thân mật, giúp tình cảm gia đình ngày càng thêm gắn kết ngọt ngào.
Hầu hết các bà nội trợ Việt đều đang phải đau đầu về những vấn đề chung khó tránh khỏi khi lau dọn nhà bếp. Đó là sự khó khăn trong việc lau chùi sạch sẽ những vết dầu mỡ bám vào tường hoặc bếp ga; vấn đề bong tróc, khô da tay do sử dụng quá nhiều chất tẩy rửa hay khăn lau thường bị hôi và rất khó giặt sạch.
Thấu hiểu được những khó khăn khi lau rửa nhà bếp,Laudy tổ chức chương trình “Khám phá Laudy – Nhận quà miễn phí” để mỗi bà nội trợ tìm ra được giải pháp cho các vấn đề của mình cũng như nhận những món quà hấp dẫn từ nhãn hàng Khăn nhà bếp Laudy.
Tham gia ngay tại: www.laudy.vn. Chương trình áp dụng từ ngày 26/1 – 14/2/2015.
Khăn nhà bếp Laudy: Giải pháp an toàn cho việc lau dọn nhà bếp.
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 

“Khám phá Laudy – Nhận quà miễn phí”: Cùng Laudy giải quyết những rắc rối trong nhà bếp.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: TRUNG TÂM MUA BÁN :: CHỢ... CHỢ TRỜI...-