TRUNG TÂM MUA BÁN QUẢNG CÁO RAO VẶT ONLINE NGHỆ AN HÀ TĨNH
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
Ưu đãi học phí 50% cho khóa học quản lý dự án tại hà nội mới nhất Tue Oct 16, 2018 8:37 am
Trọn gói lắp đặt camera ip wifi Đà Nẵng Wed Aug 08, 2018 11:06 am
TỔNG HỢP KHUYẾN MÃI THÁNG 8 TẠI SONG VŨ DÀNH CHO ĐẠI LÝ Fri Aug 03, 2018 3:27 pm
Tìm đại lý phân phối camera Wed Aug 01, 2018 4:49 pm
Phân phối camera ip wifi 2.0 giá tốt nhất Thu Jul 26, 2018 4:50 pm
Giải pháp tổng thể thiết bị công nghệ dành cho quán cafe - trà sữa Sat Jul 21, 2018 3:39 pm
Hệ thống camera quan sát Nhà sách Fri Jul 13, 2018 10:59 am
những giải pháp chấm công hiệu quả nhất Thu Jul 05, 2018 10:58 am
super sale camera samsung wisenet Fri Jun 29, 2018 4:06 pm
giải pháp tổng thể hệ thống an ninh, thông tin tập trung tại Khách sạn - Resort Tue Jun 26, 2018 11:34 am
giải pháp hệ thống âm thanh dành cho gia đình Fri Jun 22, 2018 3:41 pm
combo thiết bị bán hàng giá sốc Wed Jun 20, 2018 4:08 pm
Khuyến mãi ngập tràn - Đánh tan nắng nóng (dành cho quý khách hàng) Mon Jun 11, 2018 4:11 pm
Khuyến mãi combo camera giá sốc Tue Jun 05, 2018 4:29 pm
Cảnh báo, lý do nên mua camera Ebitcam chính hãng Fri May 25, 2018 10:40 am
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA Mon May 14, 2018 2:58 pm
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA DÀNH CHO QUÁN CAFE Mon May 14, 2018 11:49 am
Tìm đại lý phân phối camera Sat Apr 28, 2018 2:15 pm

Share | 
 

 Chương trình khuyến mãi camera Samsung: Nhận ngay lì xì cùng Wisenet

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
songvudn
Thành viên cấp 1
Thành viên cấp 1
avatar

Tổng số bài gửi : 41
Điểm thưởng : 123
Nỗ lực : 0
Ngày gia nhập : 26/11/2015
Đến từ : 109 hàm Nghi, Đà Nẵng

Bài gửiTiêu đề: Chương trình khuyến mãi camera Samsung: Nhận ngay lì xì cùng Wisenet   Mon Feb 26, 2018 11:06 am

Nhân dịp năm mới Mậu Tuất 2018, Công ty Song Vũ xin gửi đến Quý Đại lý chương trình khuyến mãi chào xuân như thay lời tri ân sâu sắc đến toàn thể Quý vị đã tin tưởng và đồng hành cùng Song Vũ trong suốt thời gian qua. Kính chúc Quý vị năm mới An khang – Thịnh vượng – Vạn sự như ý!

Kính gửi Quý Đại lý chương trình khuyến mãi camera Samsung: “Nhận ngay lì xì cùng Wisenet”

✔️ Camera HCO-E6020RP

Giá niêm yết: 1.419.000đ

Giá niêm yết 12 sản phẩm: 17.028.000đ

Giá 12 sản phẩm tại Song Vũ: 5.999.000đ

✔️ Bộ 8 camera + 1 đầu ghi hình 8 kênh

Giá niêm yết đầu ghi hình 8 kênh HRD-E830LP: 7.092.000đ

Giá niêm yết 8 camera: 9.744.000đ

Giá niêm yết bộ 8 camera + 1 đầu ghi hình 8 kênh: 16.836.000đ

Giá bộ 8 camera + 1 đầu ghi hình 8 kênh tại Song Vũ: 5.999.000đ

- Áp dụng cho đơn hàng đầu tiên từ 21/2 đến 28/02/2018

- Mỗi đại lý 01 đơn hàng duy nhất trong suốt thời gian diễn ra chương trình



Quý Khách hàng vui lòng liên hệ Song Vũ để biết chi tiết CTKM:

Hotline: 0888 08 99 77 – 0905 821 068

Email: songvudn@gmail.com | songvustore@gmail.com

Website: www.songvu.vn | www.cameratvtvietnam.com
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 

Chương trình khuyến mãi camera Samsung: Nhận ngay lì xì cùng Wisenet

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: TRUNG TÂM MUA BÁN :: SIÊU THỊ... SIÊU THỊ... SIÊU THỊ... :: Gian hàng TỔNG HỢP-