TRUNG TÂM MUA BÁN QUẢNG CÁO RAO VẶT ONLINE NGHỆ AN HÀ TĨNH
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
Hệ thống camera quan sát Nhà sách Fri Jul 13, 2018 10:59 am
những giải pháp chấm công hiệu quả nhất Thu Jul 05, 2018 10:58 am
super sale camera samsung wisenet Fri Jun 29, 2018 4:06 pm
giải pháp tổng thể hệ thống an ninh, thông tin tập trung tại Khách sạn - Resort Tue Jun 26, 2018 11:34 am
giải pháp hệ thống âm thanh dành cho gia đình Fri Jun 22, 2018 3:41 pm
combo thiết bị bán hàng giá sốc Wed Jun 20, 2018 4:08 pm
Khuyến mãi ngập tràn - Đánh tan nắng nóng (dành cho quý khách hàng) Mon Jun 11, 2018 4:11 pm
Khuyến mãi combo camera giá sốc Tue Jun 05, 2018 4:29 pm
Cảnh báo, lý do nên mua camera Ebitcam chính hãng Fri May 25, 2018 10:40 am
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA Mon May 14, 2018 2:58 pm
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA DÀNH CHO QUÁN CAFE Mon May 14, 2018 11:49 am
Tìm đại lý phân phối camera Sat Apr 28, 2018 2:15 pm
“TRI ÂN KHÁCH HÀNG – GIÁ SẬP SÀN” Fri Apr 20, 2018 4:46 pm
Camera Ip wifi cao cấp bảo hành 3 năm giá LẺ 750k chỉ có tại Song Vũ Wed Apr 18, 2018 2:38 pm
Công ty cp song vũ - nhà phân phối camera vantech miền trung – tây nguyên Mon Apr 16, 2018 4:19 pm
HÀNG SẴN TẠI KHO, CHIẾT KHẤU CAO, KHÔNG PHÁ GIÁ, KHÔNG CẦN ÔM HÀNG, HỖ TRỢ ONLINE MARKETING! Tue Apr 10, 2018 4:53 pm
Phần mềm quản lý khách sạn Wed Mar 14, 2018 5:18 pm
Phần mềm Dự toán G8 Mon Mar 12, 2018 4:49 pm

Share | 
 

 Ấm Áp Giáng Sinh - Gửi Trao Hạnh Phúc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
laptoplv
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức


Tổng số bài gửi : 1
Điểm thưởng : 3
Nỗ lực : 0
Ngày gia nhập : 06/12/2010

Bài gửiTiêu đề: Ấm Áp Giáng Sinh - Gửi Trao Hạnh Phúc   Mon Dec 06, 2010 12:05 pm

Laptop LV - 450/1 Lê Văn Sỹ, P14, Q3
ĐT: (08) 3601 2434 - (08) 3601 3834
0917 434 224 (hotline)

Web: www.laptoplv.com



Mừng Giáng Sinh 2010, Laptop LV xin gửi đến quý khách hàng lời chúc an lành cho một mùa Noel ấm áp bên gia đình và những người thân yêu.


Nhân dịp này, khi mua bất kỳ sản phẩm nào của Laptop LV, quý khách hàng sẽ nhận được dịch vụ Gói QuàChuyển Quàđến tận tay người nhận theo yêu cầu của quý khách hàng, kèm theo những Thông Điệp Yêu Thương mà quý khách hàng muốn gửi đến những người thân yêu của mình.


Chương trình sẽ kéo dài từ nay đến hết ngày 24/12/2010.


Hãy đến với chúng tôi và để chúng tôi đồng hành cùng bạn.

Laptop LV xin chân thành cám ơn!!


[/size]
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 

Ấm Áp Giáng Sinh - Gửi Trao Hạnh Phúc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: TRUNG TÂM MUA BÁN :: SIÊU THỊ... SIÊU THỊ... SIÊU THỊ... :: Gian hàng TỔNG HỢP-