TRUNG TÂM MUA BÁN QUẢNG CÁO RAO VẶT ONLINE NGHỆ AN HÀ TĨNH
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
Ưu đãi học phí 50% cho khóa học quản lý dự án tại hà nội mới nhất Tue Oct 16, 2018 8:37 am
Trọn gói lắp đặt camera ip wifi Đà Nẵng Wed Aug 08, 2018 11:06 am
TỔNG HỢP KHUYẾN MÃI THÁNG 8 TẠI SONG VŨ DÀNH CHO ĐẠI LÝ Fri Aug 03, 2018 3:27 pm
Tìm đại lý phân phối camera Wed Aug 01, 2018 4:49 pm
Phân phối camera ip wifi 2.0 giá tốt nhất Thu Jul 26, 2018 4:50 pm
Giải pháp tổng thể thiết bị công nghệ dành cho quán cafe - trà sữa Sat Jul 21, 2018 3:39 pm
Hệ thống camera quan sát Nhà sách Fri Jul 13, 2018 10:59 am
những giải pháp chấm công hiệu quả nhất Thu Jul 05, 2018 10:58 am
super sale camera samsung wisenet Fri Jun 29, 2018 4:06 pm
giải pháp tổng thể hệ thống an ninh, thông tin tập trung tại Khách sạn - Resort Tue Jun 26, 2018 11:34 am
giải pháp hệ thống âm thanh dành cho gia đình Fri Jun 22, 2018 3:41 pm
combo thiết bị bán hàng giá sốc Wed Jun 20, 2018 4:08 pm
Khuyến mãi ngập tràn - Đánh tan nắng nóng (dành cho quý khách hàng) Mon Jun 11, 2018 4:11 pm
Khuyến mãi combo camera giá sốc Tue Jun 05, 2018 4:29 pm
Cảnh báo, lý do nên mua camera Ebitcam chính hãng Fri May 25, 2018 10:40 am
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA Mon May 14, 2018 2:58 pm
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA DÀNH CHO QUÁN CAFE Mon May 14, 2018 11:49 am
Tìm đại lý phân phối camera Sat Apr 28, 2018 2:15 pm

Share | 
 

 Bán đất và nhà gần bến xe Vinh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
TrucHienMai
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp 4
avatar

Tổng số bài gửi : 240
Điểm thưởng : 684
Nỗ lực : 0
Ngày gia nhập : 10/11/2010

Bài gửiTiêu đề: Bán đất và nhà gần bến xe Vinh    Sun Dec 12, 2010 9:14 pm

Bán đất và nhà gần bến xe Vinh

(Bến chính)


-Vị trí :khối 18 phường Hưng Bình - Thành phố Vinh
-BĐ:23 -TĐS:146- phường hưng bình -Tp Vinh
-Tổng diện tích :196,8m2, bám mặt tiền đường Tân Yên 11m, phong thủy đẹp, đất nở hậu, có nhà rộng đẹp không cần cải tạo có thể ở ngay, rất thích hợp cho việc ở hoặc xây khách sạn mini.
-Giá:14triêụ/m2

Liên hệ chính chủ:Miss Quỳnh Hương: 0943347677
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 

Bán đất và nhà gần bến xe Vinh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: TRUNG TÂM MUA BÁN :: KINH DOANH BẤT ĐỘNG SẢN :: Mua bán nhà-Mua bán đất-