TRUNG TÂM MUA BÁN QUẢNG CÁO RAO VẶT ONLINE NGHỆ AN HÀ TĨNH
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
Trọn gói lắp đặt camera ip wifi Đà Nẵng Wed Aug 08, 2018 11:06 am
TỔNG HỢP KHUYẾN MÃI THÁNG 8 TẠI SONG VŨ DÀNH CHO ĐẠI LÝ Fri Aug 03, 2018 3:27 pm
Tìm đại lý phân phối camera Wed Aug 01, 2018 4:49 pm
Phân phối camera ip wifi 2.0 giá tốt nhất Thu Jul 26, 2018 4:50 pm
Giải pháp tổng thể thiết bị công nghệ dành cho quán cafe - trà sữa Sat Jul 21, 2018 3:39 pm
Hệ thống camera quan sát Nhà sách Fri Jul 13, 2018 10:59 am
những giải pháp chấm công hiệu quả nhất Thu Jul 05, 2018 10:58 am
super sale camera samsung wisenet Fri Jun 29, 2018 4:06 pm
giải pháp tổng thể hệ thống an ninh, thông tin tập trung tại Khách sạn - Resort Tue Jun 26, 2018 11:34 am
giải pháp hệ thống âm thanh dành cho gia đình Fri Jun 22, 2018 3:41 pm
combo thiết bị bán hàng giá sốc Wed Jun 20, 2018 4:08 pm
Khuyến mãi ngập tràn - Đánh tan nắng nóng (dành cho quý khách hàng) Mon Jun 11, 2018 4:11 pm
Khuyến mãi combo camera giá sốc Tue Jun 05, 2018 4:29 pm
Cảnh báo, lý do nên mua camera Ebitcam chính hãng Fri May 25, 2018 10:40 am
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA Mon May 14, 2018 2:58 pm
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA DÀNH CHO QUÁN CAFE Mon May 14, 2018 11:49 am
Tìm đại lý phân phối camera Sat Apr 28, 2018 2:15 pm
“TRI ÂN KHÁCH HÀNG – GIÁ SẬP SÀN” Fri Apr 20, 2018 4:46 pm

Share | 
 

 TP VINH: Sửa chữa nhanh máy tính tận nhà 24/7... 0945.617.862 TT.TrucHienMai Uy Tín Tin Cậy !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
TrucHienMai
Thành viên cấp 4
Thành viên cấp 4
avatar

Tổng số bài gửi : 240
Điểm thưởng : 684
Nỗ lực : 0
Ngày gia nhập : 10/11/2010

Bài gửiTiêu đề: TP VINH: Sửa chữa nhanh máy tính tận nhà 24/7... 0945.617.862 TT.TrucHienMai Uy Tín Tin Cậy !!!   Wed Oct 05, 2011 9:14 am

Dịch vụ cứu hộ sửa chữa máy tính ngay tận văn phòng, tận nhà TrúcHiềnMai xin kính chào quý khách hàng!

Chúng tôi nhận sửa chữa máy tính tận nơi cho quý khách hàng trong địa bàn Tp Vinh và cách Vinh trong vòng bán kính 10km.
- Cài đặt windows, cài đặt các phần mềm cơ bản và cài đặt các phần mềm nâng cao theo yêu cầu của khách
- Quét virus, tối ưu hệ thống máy, bảo trì vệ sinh cho máy
- Sửa chữa khắc phục những hỏng hóc của phần cứng
- Tư vấn nâng cấp máy, tư vấn mua thêm các thiết bị mà khách hàng cần
- ĐẶC BIỆT: Khôi phục những dữ liệu quan trọng đã bị vô tình xóa mất, delete, format nhầm, ghost nhầm... (Xác suất thành công 80%)
-...vv


Rất hân hạnh phục vụ!

GIÁ CẢ HỢP LÝ, PHỤC VỤ TẬN TÌNH, CHẤT LƯỢNG ĐẢM BẢO!

Mọi chi tiết xin liên lạc theo:
Mr Nguyễn Hiền
SDD: 0945.617.862
DT nhà riêng: 0383.564804

(Có thể để lại tin nhắn vào SDT, chúng tôi sẽ liên lạc lại ngay cho quý khách)






Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 

TP VINH: Sửa chữa nhanh máy tính tận nhà 24/7... 0945.617.862 TT.TrucHienMai Uy Tín Tin Cậy !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: HỖ TRỢ - CẦU NỐI :: ĐỒNG HÀNH CHUNG SỨC-