TRUNG TÂM MUA BÁN QUẢNG CÁO RAO VẶT ONLINE NGHỆ AN HÀ TĨNH
 
Trang ChínhCalendarTrợ giúpTìm kiếmThành viênNhómĐăng kýĐăng Nhập
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
Giải pháp tổng thể thiết bị công nghệ dành cho quán cafe - trà sữa Sat Jul 21, 2018 3:39 pm
Hệ thống camera quan sát Nhà sách Fri Jul 13, 2018 10:59 am
những giải pháp chấm công hiệu quả nhất Thu Jul 05, 2018 10:58 am
super sale camera samsung wisenet Fri Jun 29, 2018 4:06 pm
giải pháp tổng thể hệ thống an ninh, thông tin tập trung tại Khách sạn - Resort Tue Jun 26, 2018 11:34 am
giải pháp hệ thống âm thanh dành cho gia đình Fri Jun 22, 2018 3:41 pm
combo thiết bị bán hàng giá sốc Wed Jun 20, 2018 4:08 pm
Khuyến mãi ngập tràn - Đánh tan nắng nóng (dành cho quý khách hàng) Mon Jun 11, 2018 4:11 pm
Khuyến mãi combo camera giá sốc Tue Jun 05, 2018 4:29 pm
Cảnh báo, lý do nên mua camera Ebitcam chính hãng Fri May 25, 2018 10:40 am
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA Mon May 14, 2018 2:58 pm
THAY THẾ - NÂNG CẤP - VÀ LẮP ĐẶT MỚI HỆ THỐNG CAMERA DÀNH CHO QUÁN CAFE Mon May 14, 2018 11:49 am
Tìm đại lý phân phối camera Sat Apr 28, 2018 2:15 pm
“TRI ÂN KHÁCH HÀNG – GIÁ SẬP SÀN” Fri Apr 20, 2018 4:46 pm
Camera Ip wifi cao cấp bảo hành 3 năm giá LẺ 750k chỉ có tại Song Vũ Wed Apr 18, 2018 2:38 pm
Công ty cp song vũ - nhà phân phối camera vantech miền trung – tây nguyên Mon Apr 16, 2018 4:19 pm
HÀNG SẴN TẠI KHO, CHIẾT KHẤU CAO, KHÔNG PHÁ GIÁ, KHÔNG CẦN ÔM HÀNG, HỖ TRỢ ONLINE MARKETING! Tue Apr 10, 2018 4:53 pm
Phần mềm quản lý khách sạn Wed Mar 14, 2018 5:18 pm

Share | 
 

 Cung cấp hàng sỉ thời trang giá sốc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Wekend
Thành viên chính thức
Thành viên chính thức


Tổng số bài gửi : 1
Điểm thưởng : 3
Nỗ lực : 0
Ngày gia nhập : 21/08/2010

Bài gửiTiêu đề: Cung cấp hàng sỉ thời trang giá sốc   Sat Aug 21, 2010 7:44 am



Chuyên cung cấp sỉ quần áo thời trang, đủ loại hàng nội ngoại nhập, giá cực rẻ chỉ từ 15.000 vnđ

Cung cấp hàng xuất khẩu thời trang cao cấp, áo cá sấu dành cho shop với các thương hiệu nổi tiếng Việt Nam: American Eagle, Abercrombie, Pink, One step up, Hollister..v..v…giá chỉ từ 25.000 vnđ

Áo thun xuất khẩu American Eagle, Abercrombie, Pink, One step up, Hollister…giá ưu tiên cực rẻ dành cho khách mua nguyên lô, nguyên kiện.

Quần áo thời trang, áo đầm, váy công sở, váy xì-tin, quần short, quần ngố lửng…Trung Quốc, Hàn Quốc, Hong Kong….

Áo sơ mi thời trang Polo, Blues, sơ mi công sở giá 15.000-20.000-25.000vnđ

Áo form dài lỡ đầm, dây phụ kiện thắt ngang eo, style sành điệu mới nhất….giá cực rẻ chỉ 35.000vnđ

***Lưu ý: Hàng chỉ bán sỉ, không bán lẻ.

Liên hệ:


Linh Phi: 0938 859568

Yahoo Messenger: lelinhphi@yahoo.com

Hoặc:


Hoàng Anh: 0908 394441

Yahoo Messenger: thoitrangngocanh@yahoo.com
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên
 

Cung cấp hàng sỉ thời trang giá sốc

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
 :: TRUNG TÂM MUA BÁN :: SIÊU THỊ... SIÊU THỊ... SIÊU THỊ... :: Gian hàng quần áo, thời trang, mỹ phẩm-